© Copyright 1997- nhamuong.com, All rights reserved

® nhamuong.com giữ bản quyền nội dung trên website này.

 

CBNV thi đấu 7 bộ môn thể thao tại Đại hội Mường Thanh 2018

Đại hội Mường Thanh 2018 hứa hẹn sẽ chứng kiến những pha tranh bóng quyết liệt, những phần thi đồng đội hết mình, những trận đấu trí gay cấn và không kém phần chuyên nghiệp.

Thể dục thể thao nâng cao sức khỏe và cũng là hoạt động gắn kết các thành viên trong đại gia đình Nhà Mường. Đó cũng là mục đích giải thể thao được tổ chức trong khuôn khổ Đại hội Mường Thanh 2018.

Năm nay, người Mường Thanh sẽ có cơ hội thi đấu ở 7 nội dung, bao gồm: bóng đá mini 5 người (nam, nữ), bóng chuyền (nam, nữ), kéo co 4 nam – 4 nữ (kết hợp), cầu lông, bóng bàn, quần vợt (nam, nữ), cờ tướng (nam – nữ). Tùy vào số lượng đăng ký của các đơn vị, Ban tổ chức có quyền thêm hoặc bớt nội dung thi đấu.

Đối tượng dự thi là CBNV thuộc các đơn vị Tập đoàn Mường Thanh (khách sạn, bất động sản, tài chính, trường học, bệnh viện, quản lý khu đô thị, siêu thị…). CBNV đăng ký tham gia phải là CBNV được ký hợp đồng lao động tại các đơn vị, có thời gian làm việc liên tục tại Mường Thanh và đáp ứng điều kiện sau:

  • Đối với đơn vị khai trương trước 5/6/2018: CBNV bắt đầu làm việc tại Tập đoàn Mường Thanh trước 5/6/2018
  • Đối với đơn vị khai trương từ ngày 6/6/2018: Đại diện có thẩm quyền của đơn vị gửi danh sách tham gia về BTC để được phê duyệt cụ thể
  • Đối với các nội dung thi đấu tập thể, thành viên trong đội phải cùng một đơn vị. BTC không chấp nhận bất kỳ trường hợp nào đề xuất, tự ý thành lập liên quân của cá nhân, tổ chức.

Đối với các nội dung thi đấu tập thể, thành viên trong đội phải cùng một đơn vị. BTC không chấp nhận bất kỳ trường hợp nào đề xuất, tự ý thành lập liên quân của cá nhân, tổ chức.

Vòng loại sẽ diễn ra trong 3 ngày trong khoảng thời gian từ 5-14/8 và thi đấu theo hình thức phân loại cụm. Cụm thi đấu năm nay bao gồm: Trung du Bắc Bộ, Hà Nội, Bắc Trung Bộ, miền Trung, Nam Trung Bộ và Tây Nguyên, miền Nam. Các đội chiến thắng từ vòng loại sẽ tranh tài ở vòng chung kết từ 17-19/9 tại khách sạn Mường Thanh Holiday Điện Biên Phủ.

Phần thi đấu nảy lửa và đầy kịch tính giữa các đội trong 7 môn thể thao dự báo sẽ làm nóng bầu không khí của Đại hội Mường Thanh năm nay. Các thông tin tiếp theo về hoạt động đại hội sẽ được báo Nhà Mường cập nhật thường xuyên trên website và fanpage báo Nhà Mường.

 

Ngày
Giờ
Phút
Giây
Ngày Môn Vận động viên Kết quả
19-09 Bóng đá Ba tư Nữ: Luxury Bắc Ninh vs Luxury Sông Lam

2-3

19-09 Bóng đá CK Nữ: LQCC vs DNA

2-0

19-09 Bóng đá BK1 Nữ: LQCC vs BNI

4-1

19-09 Bóng đá BK2 Nữ: ĐNA vs SLM

2-1

19-09 Bóng đá BK1 Nam LDN vs LYS

8-2

19-09 Bóng đá BK2 Nam: VIN - LQCC (Pen)

7-6

19-09 Bóng đá Ba tư Nam: LQCC vs LYS

5-2

19-09 Bóng đá CK Nam LDN vs VIN

2-1

19-09 Bóng chuyền Ba tư Nam: NLE vs HAN

2-0

19-09 Bóng chuyền CK Nam: VRC vs CC05

VRC Thắng

19-09 Bóng chuyền Ba tư Nữ: VRC vs LQCC

VRC Thắng

19-09 Bóng chuyền CK Nữ: Con Cuông vs Hà Tĩnh

Con Cuông Thắng

19-09 Kéo co NTC vs TNV

0-2

19-09 Kéo co NLE vs DBP

1-2

19-09 Kéo co LSO vs VRC

2-0

19-09 Kéo co PQU vs CCO5

2-0

20-09 Bóng bàn DNA Tạ Quang Ký + Lê Ngọc Tuyền vs DCH Nguyễn Trung Kiên + Nguyễn Văn Quý

3-1

20-09 Bóng bàn PTH Trần Hưng Hà vs DCH Nguyễn Văn Quý

3-1

20-09 Bóng bàn LCH Hồ Thị Kim Chi + Hồ Minh Hải .vs SLM Nguyễn Văn Tuấn + Nguyễn Thị Thuận

3-0

20-09 Bóng bàn CLO Cao Thị Thuỷ .vs LCH Hồ Thị Kim Chi

3-0

20-09 Bóng bàn CLO Cao Thị Thuỷ + Hoàng Thị Sen .vs DNA Dương Thị Quỳnh Thư + Nguyễn Thị Nga

3-2

20-09 Cầu lông Tuyên Quang: Tuấn vs Điện Biên: Tuấn

1-2

20-09 Cầu lông Quảng Ninh: Dũng vs Hạ Long: Đức

0-2

20-09 Cầu lông MT Đà Lạt: Dương, Châu vs Thanh Hà: Hoa, Hằng

2-1

20-09 Cầu lông Hạ Long: Tùng, Hải vs Điện Biên Phủ: Tuấn, Thảo

2-0

20-09 Cầu lông VRC: Oanh, Hương vs Grand ĐN: Thư, Huệ

0-2

20-09 Cầu lông Grand ĐN: Minh, Thư vs Đà Lạt:Tuấn, Dung

2-0

21-09 Tennis CTH Trần Văn Lượm vs LQCC Nguyễn Công Toàn

0-2

21-09 Tennis QNI Nguyễn Thái Ninh vs BNI Nguyễn Văn Tuyến

0-2

21-09 Tennis LQCC Nguyễn Công Toàn vs BNI Nguyễn Văn Tuyến

2-0

21-09 Cầu lông Tuyên Quang: Giang, Tuấn vs Hạ Long: Đức, Tùng

0-2

21-09 Cầu lông Xa La: Thủy, Thao vs Grand Đà Nẵng: Minh, Nam

2-0

21-09 Cầu lông SGC: Sen vs VRC: Oanh

0-2

21-09 Cầu lông HNA: Nam vs LSO: Thương

2-1