© Copyright 1997- nhamuong.com, All rights reserved

® nhamuong.com giữ bản quyền nội dung trên website này.

 

ĐHMT 2018: Kết thúc vòng loại thể thao khu vực Hà Nội và Miền Trung

Vòng loại thể thao khu vực Hà Nội và Miền Trung

Trải qua những ngày tranh tài sôi nổi từ 12 -15/8/2018, hai khu vực cuối cùng trên cả nước đã hoàn thành tổ chức vòng loại thể thao trong khuôn khổ đại hội Mường Thanh 2018 đó là Hà Nội và khu vực Miền Trung.

Trong 4 ngày thi đấu, vòng loại thể thao đã diễn ra sôi nổi với 7 môn thi đấu tại Hà Nội và 6 môn thi  đấu tại khu vực Miền Trung. Các môn được chia thành nhiều thể thức thi đấu như : đơn nam, đơn nữ và đôi nam nữ.

Sau nhiều trận đấu kịch tính tại vòng loại, ban tổ chức cuối cùng đã tìm ra những gương mặt sáng giá nhất sẽ đặt chân tới ĐHMT tại Điện Biên vào tháng 9 tới đây.

photo_2018-08-16_18-01-46Lễ khai mạc khu vực Hà Nội với rất nhiều đội tham gia 

3. Tặng hoa cho các đơn vị

BTC trao hoa tặng các đội tham dự giải khu vực Miền Trung

14. Bóng đá nữ 1

Không khí thể thao sôi động tại cả hai khu vực

Một số hình ảnh tại vòng loại thể thao khu vực Hà Nội và Miền Trung:

photo_2018-08-16_18-02-17 photo_2018-08-16_18-02-22 photo_2018-08-16_18-02-26 photo_2018-08-16_18-02-32

7. Chụp hình lưu niệm 4 8. Chụp hình lưu niệm 5 9. Bóng chuyền nam 13. Cờ tướng 2 15. Bóng bàn 17. Kéo co

Thông tin về các loạt trận thi đấu thể thao tại vòng chung kết đại hội Mường Thanh 2018 sẽ được Nhà Mường liên tục cập nhật trong các bài viết tiếp theo.

Về kết quả của các trận thi đấu thể thao vòng loại hai khu vực trên được tổng hợp tại đây:

Kết quả thi đấu khu vực Hà Nội  và Miền Trung

Ngày
Giờ
Phút
Giây
Ngày Môn Vận động viên Kết quả
19-09 Bóng đá Ba tư Nữ: Luxury Bắc Ninh vs Luxury Sông Lam

2-3

19-09 Bóng đá CK Nữ: LQCC vs DNA

2-0

19-09 Bóng đá BK1 Nữ: LQCC vs BNI

4-1

19-09 Bóng đá BK2 Nữ: ĐNA vs SLM

2-1

19-09 Bóng đá BK1 Nam LDN vs LYS

8-2

19-09 Bóng đá BK2 Nam: VIN - LQCC (Pen)

7-6

19-09 Bóng đá Ba tư Nam: LQCC vs LYS

5-2

19-09 Bóng đá CK Nam LDN vs VIN

2-1

19-09 Bóng chuyền Ba tư Nam: NLE vs HAN

2-0

19-09 Bóng chuyền CK Nam: VRC vs CC05

VRC Thắng

19-09 Bóng chuyền Ba tư Nữ: VRC vs LQCC

VRC Thắng

19-09 Bóng chuyền CK Nữ: Con Cuông vs Hà Tĩnh

Con Cuông Thắng

19-09 Kéo co NTC vs TNV

0-2

19-09 Kéo co NLE vs DBP

1-2

19-09 Kéo co LSO vs VRC

2-0

19-09 Kéo co PQU vs CCO5

2-0

20-09 Bóng bàn DNA Tạ Quang Ký + Lê Ngọc Tuyền vs DCH Nguyễn Trung Kiên + Nguyễn Văn Quý

3-1

20-09 Bóng bàn PTH Trần Hưng Hà vs DCH Nguyễn Văn Quý

3-1

20-09 Bóng bàn LCH Hồ Thị Kim Chi + Hồ Minh Hải .vs SLM Nguyễn Văn Tuấn + Nguyễn Thị Thuận

3-0

20-09 Bóng bàn CLO Cao Thị Thuỷ .vs LCH Hồ Thị Kim Chi

3-0

20-09 Bóng bàn CLO Cao Thị Thuỷ + Hoàng Thị Sen .vs DNA Dương Thị Quỳnh Thư + Nguyễn Thị Nga

3-2

20-09 Cầu lông Tuyên Quang: Tuấn vs Điện Biên: Tuấn

1-2

20-09 Cầu lông Quảng Ninh: Dũng vs Hạ Long: Đức

0-2

20-09 Cầu lông MT Đà Lạt: Dương, Châu vs Thanh Hà: Hoa, Hằng

2-1

20-09 Cầu lông Hạ Long: Tùng, Hải vs Điện Biên Phủ: Tuấn, Thảo

2-0

20-09 Cầu lông VRC: Oanh, Hương vs Grand ĐN: Thư, Huệ

0-2

20-09 Cầu lông Grand ĐN: Minh, Thư vs Đà Lạt:Tuấn, Dung

2-0

21-09 Tennis CTH Trần Văn Lượm vs LQCC Nguyễn Công Toàn

0-2

21-09 Tennis QNI Nguyễn Thái Ninh vs BNI Nguyễn Văn Tuyến

0-2

21-09 Tennis LQCC Nguyễn Công Toàn vs BNI Nguyễn Văn Tuyến

2-0

21-09 Cầu lông Tuyên Quang: Giang, Tuấn vs Hạ Long: Đức, Tùng

0-2

21-09 Cầu lông Xa La: Thủy, Thao vs Grand Đà Nẵng: Minh, Nam

2-0

21-09 Cầu lông SGC: Sen vs VRC: Oanh

0-2

21-09 Cầu lông HNA: Nam vs LSO: Thương

2-1