© Copyright 1997- nhamuong.com, All rights reserved

® nhamuong.com giữ bản quyền nội dung trên website này.

 

ĐHMT 2018: Kết thúc vòng loại thể thao khu vực miền Nam và Nam Trung Bộ – Tây Nguyên

Đến hẹn lại lên, Đại hội Mường Thanh năm nay đã trở lại với nhiều chương trình vô cùng hấp dẫn dành cho các cán bộ nhân viên (CBNV) trong tập đoàn, trong đó có nội dung thi đấu các môn thể thao.

Năm nay, tất cả đơn vị thành viên tham gia thi đấu vòng loại thể thao trong đại hội được chia thành 6 khu vực. Miền Nam và Nam Trung Bộ – Tây Nguyên là hai khu vực tổ chức vòng loại sớm nhất với lịch thi đấu diễn ra từ ngày 6 đến 9/8/2018. Trải qua 4 ngày tranh tài sôi nổi, ban tổ chức đã tìm được những gương mặt sáng giá đại diện 2 khu vực để tham gia vòng chung kết tại Đại hội Mường Thanh 2018.

Bốn khu vực tiếp theo sẽ tổ chức vòng loại sau ít ngày sắp tới sẽ là: Bắc Trung Bộ, Bắc Bộ, Hà Nội và Miền Trung

Qua những ngày những ngày tranh tài sôi nổi, ban tổ chức cuối cùng đã tìm ra những gương mặt sáng giá nhất sẽ đặt chân tới ĐHMT tại Điện Biên vào tháng 9 tới đây.

20180805_020800

Phó Tổng Giám đốc phụ trách kinh doanh Phạm Hồng Dũng chụp ảnh cùng các đội khu vực miền  nam.

1

Các đội thi tại khu vực Nam Trung Bộ – Tây Nguyên đã tham gia với tinh thần rất hào hứng

Thông tin về các loạt trận thi đấu thể thao tại cá khu vực khác sẽ được Nhà Mường liên tục cập nhật trong các bài viết tiếp theo.

Về kết quả của các trận thi đấu thể thao vòng loại hai khu vực trên được tổng hợp tại đây:

Kết quả thi đấu khu vực miền nam

Kết quả thi đấu khu vực Nam Trung Bộ – Tây Nguyên

Một số hình ảnh tại vòng loại thể thao khu vực miền nam và Nam Trung Bộ – Tây Nguyên:

 

38670917_911714219032098_7413030114566340608_o

38704897_911717459031774_862192131798728704_o

38770661_911714415698745_2193430482283134976_o

38781028_911715385698648_809236104162050048_o

IMG_8788

IMG_8814

1

Ngày
Giờ
Phút
Giây
Ngày Môn Vận động viên Kết quả
19-09 Bóng đá Ba tư Nữ: Luxury Bắc Ninh vs Luxury Sông Lam

2-3

19-09 Bóng đá CK Nữ: LQCC vs DNA

2-0

19-09 Bóng đá BK1 Nữ: LQCC vs BNI

4-1

19-09 Bóng đá BK2 Nữ: ĐNA vs SLM

2-1

19-09 Bóng đá BK1 Nam LDN vs LYS

8-2

19-09 Bóng đá BK2 Nam: VIN - LQCC (Pen)

7-6

19-09 Bóng đá Ba tư Nam: LQCC vs LYS

5-2

19-09 Bóng đá CK Nam LDN vs VIN

2-1

19-09 Bóng chuyền Ba tư Nam: NLE vs HAN

2-0

19-09 Bóng chuyền CK Nam: VRC vs CC05

VRC Thắng

19-09 Bóng chuyền Ba tư Nữ: VRC vs LQCC

VRC Thắng

19-09 Bóng chuyền CK Nữ: Con Cuông vs Hà Tĩnh

Con Cuông Thắng

19-09 Kéo co NTC vs TNV

0-2

19-09 Kéo co NLE vs DBP

1-2

19-09 Kéo co LSO vs VRC

2-0

19-09 Kéo co PQU vs CCO5

2-0

20-09 Bóng bàn DNA Tạ Quang Ký + Lê Ngọc Tuyền vs DCH Nguyễn Trung Kiên + Nguyễn Văn Quý

3-1

20-09 Bóng bàn PTH Trần Hưng Hà vs DCH Nguyễn Văn Quý

3-1

20-09 Bóng bàn LCH Hồ Thị Kim Chi + Hồ Minh Hải .vs SLM Nguyễn Văn Tuấn + Nguyễn Thị Thuận

3-0

20-09 Bóng bàn CLO Cao Thị Thuỷ .vs LCH Hồ Thị Kim Chi

3-0

20-09 Bóng bàn CLO Cao Thị Thuỷ + Hoàng Thị Sen .vs DNA Dương Thị Quỳnh Thư + Nguyễn Thị Nga

3-2

20-09 Cầu lông Tuyên Quang: Tuấn vs Điện Biên: Tuấn

1-2

20-09 Cầu lông Quảng Ninh: Dũng vs Hạ Long: Đức

0-2

20-09 Cầu lông MT Đà Lạt: Dương, Châu vs Thanh Hà: Hoa, Hằng

2-1

20-09 Cầu lông Hạ Long: Tùng, Hải vs Điện Biên Phủ: Tuấn, Thảo

2-0

20-09 Cầu lông VRC: Oanh, Hương vs Grand ĐN: Thư, Huệ

0-2

20-09 Cầu lông Grand ĐN: Minh, Thư vs Đà Lạt:Tuấn, Dung

2-0

21-09 Tennis CTH Trần Văn Lượm vs LQCC Nguyễn Công Toàn

0-2

21-09 Tennis QNI Nguyễn Thái Ninh vs BNI Nguyễn Văn Tuyến

0-2

21-09 Tennis LQCC Nguyễn Công Toàn vs BNI Nguyễn Văn Tuyến

2-0

21-09 Cầu lông Tuyên Quang: Giang, Tuấn vs Hạ Long: Đức, Tùng

0-2

21-09 Cầu lông Xa La: Thủy, Thao vs Grand Đà Nẵng: Minh, Nam

2-0

21-09 Cầu lông SGC: Sen vs VRC: Oanh

0-2

21-09 Cầu lông HNA: Nam vs LSO: Thương

2-1