© Copyright 1997- nhamuong.com, All rights reserved

® nhamuong.com giữ bản quyền nội dung trên website này.

 

Mường Thanh Luxury Quảng Ninh - Túy âm

Bài dự thi vòng loại "Shining on your dream" của đơn vị khách sạn Mường Thanh Luxury Quảng Ninh.

"Shining on your dream” là cuộc thi văn nghệ nằm trong khuôn khổ Đại hội Mường Thanh 2018. Cuộc thi tìm kiếm tài năng dành cho tất cả CBNV tập đoàn năm nay được tổ chức theo kịch bản The Remix. Kết thúc vòng loại, BTC sẽ lựa chọn 6 nhóm biểu diễn tại vòng chung kết, diễn ra ngày 20/9. Các đội sẽ bốc thăm lựa chọn bài hát theo danh sách của BTC. 

Thông tin chi tiết cập nhật tại website báo Nhà Mường – www.nhamuong.com và website www.daihoi.nhamuong.com

 

 

Ngày
Giờ
Phút
Giây
Ngày Môn Vận động viên Kết quả
19-09 Bóng đá Ba tư Nữ: Luxury Bắc Ninh vs Luxury Sông Lam

2-3

19-09 Bóng đá CK Nữ: LQCC vs DNA

2-0

19-09 Bóng đá BK1 Nữ: LQCC vs BNI

4-1

19-09 Bóng đá BK2 Nữ: ĐNA vs SLM

2-1

19-09 Bóng đá BK1 Nam LDN vs LYS

8-2

19-09 Bóng đá BK2 Nam: VIN - LQCC (Pen)

7-6

19-09 Bóng đá Ba tư Nam: LQCC vs LYS

5-2

19-09 Bóng đá CK Nam LDN vs VIN

2-1

19-09 Bóng chuyền Ba tư Nam: NLE vs HAN

2-0

19-09 Bóng chuyền CK Nam: VRC vs CC05

VRC Thắng

19-09 Bóng chuyền Ba tư Nữ: VRC vs LQCC

VRC Thắng

19-09 Bóng chuyền CK Nữ: Con Cuông vs Hà Tĩnh

Con Cuông Thắng

19-09 Kéo co NTC vs TNV

0-2

19-09 Kéo co NLE vs DBP

1-2

19-09 Kéo co LSO vs VRC

2-0

19-09 Kéo co PQU vs CCO5

2-0

20-09 Bóng bàn DNA Tạ Quang Ký + Lê Ngọc Tuyền vs DCH Nguyễn Trung Kiên + Nguyễn Văn Quý

3-1

20-09 Bóng bàn PTH Trần Hưng Hà vs DCH Nguyễn Văn Quý

3-1

20-09 Bóng bàn LCH Hồ Thị Kim Chi + Hồ Minh Hải .vs SLM Nguyễn Văn Tuấn + Nguyễn Thị Thuận

3-0

20-09 Bóng bàn CLO Cao Thị Thuỷ .vs LCH Hồ Thị Kim Chi

3-0

20-09 Bóng bàn CLO Cao Thị Thuỷ + Hoàng Thị Sen .vs DNA Dương Thị Quỳnh Thư + Nguyễn Thị Nga

3-2

20-09 Cầu lông Tuyên Quang: Tuấn vs Điện Biên: Tuấn

1-2

20-09 Cầu lông Quảng Ninh: Dũng vs Hạ Long: Đức

0-2

20-09 Cầu lông MT Đà Lạt: Dương, Châu vs Thanh Hà: Hoa, Hằng

2-1

20-09 Cầu lông Hạ Long: Tùng, Hải vs Điện Biên Phủ: Tuấn, Thảo

2-0

20-09 Cầu lông VRC: Oanh, Hương vs Grand ĐN: Thư, Huệ

0-2

20-09 Cầu lông Grand ĐN: Minh, Thư vs Đà Lạt:Tuấn, Dung

2-0

21-09 Tennis CTH Trần Văn Lượm vs LQCC Nguyễn Công Toàn

0-2

21-09 Tennis QNI Nguyễn Thái Ninh vs BNI Nguyễn Văn Tuyến

0-2

21-09 Tennis LQCC Nguyễn Công Toàn vs BNI Nguyễn Văn Tuyến

2-0

21-09 Cầu lông Tuyên Quang: Giang, Tuấn vs Hạ Long: Đức, Tùng

0-2

21-09 Cầu lông Xa La: Thủy, Thao vs Grand Đà Nẵng: Minh, Nam

2-0

21-09 Cầu lông SGC: Sen vs VRC: Oanh

0-2

21-09 Cầu lông HNA: Nam vs LSO: Thương

2-1